1. Thời gian: từ ngày 25/01/2021, sáng từ 8h30 – 11h30, chiều từ 13h30 – 16h30 (thứ 7, Chủ nhật, ngày lễ nghỉ).
2. Địa điểm: Văn phòng khoa 703, cơ sở 35 – 37 Hồ Hảo Hớn, Quận 1.
3. Sinh viên chưa hoàn thành các nghĩa vụ với nhà trường: bổ sung hồ sơ, nợ học phí, chưa trả sách thư viện: liên hệ Phòng Quản lý đào tạo hoàn thành nghĩa vụ và nhận bằng tại văn phòng khoa 703 (lầu 7) cơ sở 35-37 Hồ Hảo Hớn, Q.1, cụ thể:
– Sinh viên còn nợ học phí, hồ sơ liên hệ cô Phương Anh (P.001, cơ sở Hồ Hảo Hớn) để xác nhận hoàn thành thủ tục (mang theo giấy nộp tiền đối với sinh viên đóng học phí trễ sau khi tốt nghiệp)
– Sinh viên còn nợ sách liên hệ Thư viện (cơ sở Võ Văn Tần) để được hướng dẫn hoàn tất thủ tục trước khi nhận bằng.
4. Thủ tục nhận bằng:
– Sinh viên đăng ký thông tin cựu sinh viên trước khi nhận bằng tại đây
– Sinh viên khi đi nhận bằng phải mang giấy tờ tùy thân (Thẻ sinh viên hoặc CMND), 1 ảnh 3×4 (ảnh chụp mặc áo sơ mi hoặc áo dài (đối với nữ), nền trắng hoặc xanh).
– Các trường hợp nhận bằng tốt nghiệp thay phải có giấy ủy quyền, có chứng thực của địa phương, kèm theo bản sao và bản chính đối chiếu hoặc bản sao công chứng CMND của người nhận và người ủy quyền.
5. Sinh viên xem danh sách tốt nghiệp đợt tháng 12/2020 tại đây
Lưu ý: Sinh viên tốt nghiệp năm 2019 trở về trước, nhận bằng tại phòng Quản lý đào tạo (P.001) cơ sở Hồ Hảo Hớn, gặp cô Kim Ngọc
Khoa Xã hội học – Công tác xã hội – Đông Nam Á thông báo kết quả Sinh viên Nghiên cứu khoa học năm học 2020 – 2021
Ngành Công tác xã hội của Trường Đại học Mở Thành phố Hồ Chí Minh đã hoàn thành và đạt kiểm định chất lượng đào tạo theo Tiêu chuẩn của Bộ Giáo dục và Đào tạo (MOET)
Khoa Xã hội học – Công tác xã hội – Đông Nam Á thông báo về việc tổ chức báo cáo chuyên đề “Tác động của COVID-19 đến du lịch Đông Nam Á”
Văn phòng khoa thông báo về việc tổ chức lễ tốt nghiệp tháng 12 năm 2019.